Teamobi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đăng kí bị trừ 5k mà đăng nhập không được ?

2 posters

Go down

Đăng kí bị trừ 5k mà đăng nhập không được ? Empty Đăng kí bị trừ 5k mà đăng nhập không được ?

Bài gửi  choisoohwa Sat Jun 02, 2012 2:56 am

Mình mới đăng ký nick avata tk la choisoohwaag ! sau khi nhan dc tin nhắn từ tổng đài mình vô game đăng nhập nhưng nó cứ báo sai tên đăng nhập hoặc mật lhau3 là sao hả ADMIN ????????????????????????

choisoohwa

Đăng kí bị trừ 5k mà đăng nhập không được ? Empty Hồi âm

Bài gửi  monterkat Sat Jun 09, 2012 11:14 pm

Chào bạn, bạn có thể đưa mình tên đăng nhập và mật khẩu của bạn không, vì chưa chơi được nên bạn không cần phải sợ mất j, ngoài ra bạn có thể lấy lại mật khẩu khác bằng cách nhấn vào QUÊN MẬT KHẨU ở menu AVATAR để lấy mật khẩu mới và vào lại , nếu không được chắc bạn đã đánh tên không in thường in hoa như lúc đăng kí, tốt nhất bạn nên đăng kí tài khoản mới

monterkat

Đăng kí bị trừ 5k mà đăng nhập không được ? Empty Re: Đăng kí bị trừ 5k mà đăng nhập không được ?

Bài gửi  choisoohwa Mon Jun 11, 2012 11:55 am

Minh dang ky la choisoohwaag pass la huydung nhung khi no gui tin nhan lai lai chuc mung ban da dang ky thanh cong ten tai khoan: choisoohwaag mat khau huydung__ChoiSooHwa == vai that

choisoohwa

Đăng kí bị trừ 5k mà đăng nhập không được ? Empty Re: Đăng kí bị trừ 5k mà đăng nhập không được ?

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics